Domin ya zo dagaA duk lokacin da muka ga kayan ado suna haskakawa, nau'ikan siffofi da salo iri-iri suna fitar da kyau, salo da na gargajiya. A gaskiya ma, kowane kayan ado dole ne ya bi matakai da yawa, irin su ƙira, samarwa, gogewa, gogewa, da dai sauransu kowane ɗayan waɗannan matakan yana buƙatar aiki mai kyau. Ba abu mai sauƙi ba ne don kammala kayan ado ta hanyar matakai da yawa, wanda ke haifar da farashin aiki.
A yawancin kayan ado na mu, sau da yawa muna ganin cewa akwai alamu da yawa, layi, dusar ƙanƙara, da dai sauransu akan kayan ado. Kowane kayan ado yana cike da ruhin mai zane da masana'anta. Shin kun san menene wannan tsari?
1. Tsarin tsari
Tsarin embossing zai iya ƙara ƙirar ƙira ga kayan ado, sanya kayan ado mafi girma uku da yadudduka, kuma saman yana haskakawa kuma yana haskakawa, kuma haɗin haɗin yana da ƙarfi. Zinariya, K-gold da kayan ado na platinum, galibi bisa fasahar furen mota, sun shahara sosai tare da mutane masu karfin hali.
2. Tsarin goge goge
Tsarin gogewa yana sa saman kayan ado ya zama kamar madubi kuma yana iya nuna haske mai haske. K-zinariya da aka goge, platinum da kayan adon gwal sun fi haskakawa.
Tsarin fashewar yashi
Fasahar fashewar yashi na iya sa kayan adon ya zama mai wadatuwa cikin sassauƙa da laushi da laushi mai laushi, da ƙari da hazo da taushi. A halin yanzu, yawancin kayan adon zinare da kayan adon K-gold a kasuwa za su yi amfani da fasahar fashewar yashi don haɓaka kyawun kayan ado na fasaha.
4. Tsarin ƙusa yashi
Kowane madaidaici da madaidaicin farfajiyar aikin ƙusa yashi shine abin tunani. Yashi nailing surface yana samar da tasirin haske mai haske na taurari a sararin sama. Ƙasar yashi ya fi kauri, yana da kyakkyawan jin hatsi, kuma haske ya fi haske. Idan aka kwatanta da fashewar yashi, saman kayan ado a ƙarƙashin tsarin yashi na ƙusa ya fi muni, amma farfajiyar refractive ya fi yawa, kuma yana da haske sosai. Yawancin kayan ado na zinariya za su yi amfani da yashin ƙusa da gogewa, ɗaya mai tsauri da ɗaya mai laushi, yana nuna yanayin girma uku da matsayi na samfurin. Tsarin yashin ƙusa yana ɗaya daga cikin hanyoyin da ake amfani da su na jiyya a kasuwa a halin yanzu.
5. Tsarin turawa yashi
Filayen yashi yana samar da sakamako mai kyau da laushi mai laushi. Yi amfani da takarda yashi don turawa da ja saman gwal don samar da saman yashi.
6. Laser
Laser Laser ne ci gaba da Laser katako tare da babban makamashi generated da wani Laser janareta, wanda a gida irradiates da workpiece da high makamashi yawa Laser, da kuma sabobin tuba da haske makamashi zuwa zafi makamashi, wanda ya sa surface abu narke nan take, kuma ko da vaporizes saman abu. ko canza launi, don haka samar da alamar hoto.
Lokacin aikawa: Satumba-01-2022