Kayayyaki

 • Babban Injin narkewar Furnace Nau'in FIM/FPt (Platinum, Palladium Rhodium da Alloys)

  Babban Injin narkewar Furnace Nau'in FIM/FPt (Platinum, Palladium Rhodium da Alloys)

  FIM/FPt tanderu ce don narkewar platinum, palladium, rhodium, karfe, da gawa mai zafin jiki tare da injin karkatarwa.

  Ana iya amfani da shi don samun cikakken narkewa na platinum da palladium alloys ba tare da haɗakar gas ba.

  Yana iya narke daga mafi ƙarancin 500g zuwa iyakar 10kg na Platinum a cikin mintuna.

  Rukunin narkewa yana kunshe da kwandon bakin karfe mai sanyayayar ruwa wanda a cikinsa akwati mai jujjuyawar crucible da ƙwanƙolin ingot don karkatar da simintin gyare-gyare.

  Narkewar, homogenization da simintin simintin gyare-gyare na iya faruwa a ƙarƙashin vacuum ko a cikin yanayi mai karewa.

  An cika tanderun da:

  • Mataki biyu na rotary vane famfo famfo a cikin mai wanka;
  • Babban madaidaicin firikwensin matsin lamba na dijital;
  • pyrometer na gani don sarrafa zafin jiki;
  • Madaidaicin madaidaicin injin injin dijital don karatun vacuum + Nuni.

  Amfani

  • Fasahar narkewa
  • Manual/Tsarin karkatar da kai ta atomatik
  • Hgh zafin jiki na narkewa

  Hasung TechnologyWutar Wuta Mai Narkewar Wuta na Gwaji

  Siffofin Samfur

  1. Fast narkewa gudun, da zazzabi iya isa sama da 2200 ℃

  2. Tare da aikin motsa jiki na inji, kayan yana motsawa sosai

  3. Sanye take da tsarin kula da zafin jiki, saita yanayin dumama ko sanyaya bisa ga buƙatun ku, kayan aikin za su yi zafi ko sanyi ta atomatik bisa ga wannan tsari.

  4. Tare da na'urar zubawa, za a iya zubar da samfurin narkakkar a cikin shirye-shiryen ingot da aka shirya, kuma za'a iya zubar da siffar samfurin da kuke so.

  5. Ana iya narke shi a ƙarƙashin yanayi daban-daban na yanayi: narkewa a cikin iska, yanayi mai kariya da matsanancin yanayi, saya nau'in kayan aiki guda ɗaya, gane ayyuka daban-daban;ajiye kuɗin ku zuwa wani iyaka.

  6. Tare da tsarin ciyarwa na biyu: Yana iya gane ƙara wasu abubuwa yayin tsarin narkewa, wanda ya dace da ku don shirya samfurori daban-daban.

  7. Jikin tanderun duk bakin karfe ne tare da sanyaya ruwa don tabbatar da cewa yawan zafin jiki na harsashi yana ƙasa da 35 ° C don kare lafiyar ku.

   

 • Ƙunƙarar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira don Zinariya Platinum Palladium Rhodium 1kg 5kg 8kg 10kg 12kg

  Ƙunƙarar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira don Zinariya Platinum Palladium Rhodium 1kg 5kg 8kg 10kg 12kg

  Zane na wannan tsarin narkewar narke yana dogara ne akan ainihin bukatun aikin da tsari, ta amfani da fasahar zamani na zamani.An tabbatar da tsaro.

  1. Karɓar fasahar dumama mai saurin mita na Jamus, bin diddigin mitar atomatik da fasahar kariya da yawa, wanda zai iya narkar da karafa a cikin ɗan gajeren lokaci, adana makamashi da aiki yadda ya kamata.

  2. Yin amfani da aikin motsa jiki na lantarki, babu rarrabuwa a launi.

  3. Yana ɗaukar Tsarin Tabbatar da Kuskure (anti-wawa) tsarin sarrafa atomatik, wanda ya fi sauƙin amfani.

  4. Yin amfani da tsarin kula da zafin jiki na PID, yawan zafin jiki ya fi daidai (± 1 ° C) (na zaɓi).

  5. An haɓaka kayan aikin HS-TF da kansa kuma an ƙera shi tare da samfuran matakin fasaha na ci gaba don ƙaddamarwa da jefar zinariya, azurfa, jan karfe, da dai sauransu.

  An tsara jerin HS-MDQ don narkewar platinum, palladium, Rhodium, zinariya, azurfa, jan karfe da sauran gami.

  6. Wannan kayan aiki yana amfani da yawancin sanannun samfuran samfuran waje.

  7. Yana ci gaba da dumama yayin da yake zuba ruwa mai ƙarfe a cikin babban yanayi wanda ke ba masu amfani damar samun ingantaccen simintin gyare-gyare.

 • Smelt Oven Induction Mai Saurin narkewa 10kg 50kg 100kg Manual Tilting Tilting Gold Furnace

  Smelt Oven Induction Mai Saurin narkewa 10kg 50kg 100kg Manual Tilting Tilting Gold Furnace

  Tushen Narkewar Furnace don narkar da ƙarfe mai yawa zuwa ingots ko bullions.

  An ƙera waɗannan injinan ne don narkar da adadi mai yawa, misali a cikin masana'antar sake sarrafa gwal don narkar da babban ƙarfin 50kg ko 100kg a kowane tsari.
  Jerin Hasung TF - an gwada kuma an gwada shi a cikin masana'anta da ƙungiyoyi masu tace ƙarfe masu daraja.

  Ana amfani da tanderun da ke karkatar da wutar lantarki a wurare biyu:

  1. don narkewa da yawa na ƙarfe irin su zinariya, azurfa ko masana'antun masana'antu kamar simintin gyare-gyare, 15KW, 30KW, da matsakaicin fitarwa na 60KW da ƙananan ƙararrawa yana nufin narkewa mai sauri wanda ke jin daɗin sakamako mafi kyau daga kasar Sin - har ma da manyan kundin. - kuma mai kyau ta hanyar hadawa.

  2. don yin manyan abubuwa masu nauyi bayan yin simintin a wasu masana'antu.

  Ana amfani da ƙananan murhun murhun wuta mai tsada mai tsada daga TF1 zuwa TF12 a cikin masana'antar kayan adon kayan adon kuma a cikin masana'antun ƙarfe masu daraja, sabbin abubuwa ne gaba ɗaya.An sanye su da sabbin na'urori masu induction mai girma waɗanda ke isa wurin narkewa da sauri da kuma tabbatar da haɗawa sosai da haɗin kai na narkakkar karafa.Nau'in TF20 zuwa TF100, Dangane da ƙirar, iyawar tana fitowa daga girman girman 20kg zuwa 100kg don zinari, galibi don kamfanonin kera karafa masu daraja.

  MDQ jerin karkatar da murhu an tsara su don platinum da zinariya, duk na karafa kamar platinum, palladium, bakin karfe, zinariya, azurfa, jan karfe, gami da dai sauransu, za a iya narke a cikin daya inji ta canza crucibles kawai.

  Irin wannan murhun wuta yana da kyau don narkewar platinum, don haka lokacin da ake zubawa, injin yana ci gaba da dumama har sai kun kusa gama zubawa, sannan ku zuba ta atomatik idan an kusa gamawa.

 • Induction Furnace na Narke don Zinariya Platinum Azurfa Copper Rhodium Palladium

  Induction Furnace na Narke don Zinariya Platinum Azurfa Copper Rhodium Palladium

  Tsarin narkawar MU yana dogara ne akan ainihin buƙatun narkewar kayan ado da maƙasudin tace ƙarafa masu daraja.

  1. HS-MU narkewa raka'a suna da kansa ɓullo da kuma kerarre tare da ci-gaba fasaha matakin kayayyakin domin smelting da simintin gyaran kafa na zinariya, azurfa, jan karfe da sauran gami.

  2. HS-MUQ narke tanderu suna sanye da janareta na dumama guda ɗaya amma ana amfani da dual don narkewa da simintin gyare-gyare na platinum, palladium, bakin karfe, zinare, azurfa, jan karfe da sauran allurai, waɗanda za a iya amfani da su ta hanyar canza crucibles kawai.Mafi sauki da dacewa.

   

 • Karamin Induction Narkewar Furnace na Zinariya Platinum Azurfa Copper

  Karamin Induction Narkewar Furnace na Zinariya Platinum Azurfa Copper

  Mini shigar da wutar lantarki na tebur, ƙarfin daga 1kg-3kg, wanda ke ɗaukar mintuna 1-2 don narke rukuni ɗaya na ƙarfe.Ya zo cikin ƙaramin ƙira kuma yana iya zama awanni 24 yana ci gaba da aiki.Hakanan, wannan tanderun ƙarfe yana da alaƙa da muhalli sosai, yana amfani da ikon 5KW tare da lokaci ɗaya na 220V wanda ke adana kuzari mai yawa don isar da sakamakon da ake so.

  Ana ba da shawarar sosai don ƙananan masana'antar kayan ado ko taron bitar kayan ado, inganci da tsawon rayuwa ta amfani.Ko da yake yana da ƙananan na'ura, yana cika babban aiki ga masu amfani.

  Don injin ƙarfin 1kg, zaku iya narke ɗan platinum ko bakin karfe ta amfani da yumbu crucible.Lokacin da ake buƙatar narke da sauri don platinum ko rhodium ta wannan ƙaramin injin, ana ba da shawarar canza ƙaramin na'urar dumama tare da ƙwanƙolin ƙarfin gram 500, platinum ko rhodium ana iya narkewa cikin sauƙi cikin mintuna 1-2.

  Domin 2kg, 3kg iya aiki, shi kawai narke zinariya, azurfa, jan karfe, da dai sauransu.

  Na'urar sarrafa zafin jiki zaɓi ne don wannan injin.

 • Karamin Zinare Azurfa Mashigar Wuta Mai Ruwa 1KG 2KG

  Karamin Zinare Azurfa Mashigar Wuta Mai Ruwa 1KG 2KG

  Me yasa kuke Zabar HasungvacuumNa'uran Simintin Zinare?

  Injin Hasung Vacuum Ingot Casting (HS-GV1/HS-GV2) an ƙera shi don jefar 1-2kg ingancin azurfa da bullions na zinariya.Wannan injin simintin ya zo tare da sassauƙa akan gyare-gyare don keɓance sandunan azurfa da zinariya, ingots da bullions tare da kowane ƙira da girman ku.

  Wurin da ba shi da isasshiyar iskar gas na wannan injin simintin simintin simintin zinare yana tabbatar da cewa kuna da simintin ƙarshe tare da ƙimar ƙima da bayyanar madubi ta hanyar kawar da duk nau'ikan porosity, raƙuman ruwa ko raguwa a cikin guntun ku na ƙarshe.

  Kwatanta da hanyar gargajiya.Duk aikin simintin ku za a yi shi a ƙarƙashin vacuum da inert gas.Ta haka ba wa samfuran simintin ku kyawawa.Tare da abubuwan da ke sama suna da cikakken garantin ma'aikatan ku don sarrafa kayan aikin mu cikin sauƙi.

  Hasung na asali abubuwan haɗin sun fito ne daga sanannun samfuran gida da na duniya kamar Japan SMC, Panasonic, Mitsubishi da Schneider na Jamus, Omron, da sauransu.

 • Na'urar Simintin Zinare ta atomatik 4KG 15KG 30KG

  Na'urar Simintin Zinare ta atomatik 4KG 15KG 30KG

  Me yasa kuke Zabar HasungVacuumNa'uran Simintin Zinare?

  Hasung Vacuum Bullion Casting Machines yana kwatanta da sauran kamfanoni

  1. Babban daban ne.sauran kamfanoni ana sarrafa su ta hanyar lokaci.Ba su zama vacuum na gaske ba.Suna zub da shi kawai ta alama.Lokacin da suka daina yin famfo, ba wuri ba ne, a sauƙaƙe fitar da su.Namu yana yin famfo zuwa matakin injin saitin kuma yana iya kula da injin na dogon lokaci.

  2. A wasu kalmomi, abin da suke da shi shine lokacin saita lokaci.

  Alal misali, ƙara iskar gas bayan minti ɗaya ko 30 na atomatik.Idan bai isa wurin injin ba, za'a canza shi zuwa iskar gas mara amfani.A zahiri, ana ciyar da iskar gas da iska a lokaci guda.Ba vacuum ba ne ko kaɗan.Ba za a iya kiyaye injin na tsawon mintuna 5 ba.Hasung na iya kula da injina sama da sa'o'i ashirin.

  3. Mu ba daya muke ba.Mun zana vacuum.Idan ka tsayar da injin famfo, zai iya kula da injin.Don wani ɗan lokaci, za mu isa saitin Bayan saita ƙimar, zai iya canzawa ta atomatik zuwa mataki na gaba kuma ya ƙara iskar gas.

  4. Hasung sassa na asali sune sanannun alamu daga Japan, Faransa da Jamus.

 • Nau'in Ramin Zinare Ingot Vacuum System Casting

  Nau'in Ramin Zinare Ingot Vacuum System Casting

  HS-VF260 tanderun ramin induction wanda, ko da yake ya ƙunshi fasaha mai ci gaba, mai sassauƙa da sauƙin amfani.Akwai a cikin nau'i daban-daban, kowane Tera Automation HS-VF260 an tsara shi, sarrafawa da kuma haɗuwa a cikin kamfaninmu.

  Tanderun ramin mu ya kasu gida uku, inda ake narkar da hatsi a cikin yanayi mai sarrafawa kuma ana jefar da shi cikin kyalkyali kuma kwata-kwata na gwal ko azurfa.Fasahar da aka ƙera da ake kira Pinch Valves, wanda aka sanya a ƙarshen ramin, yana tabbatar da cikakkiyar hatimi: a gaskiya ma, wannan tsarin tare da bawuloli na pneumatic yana kiyaye iskar oxygen a waje da rami, yana kula da yanayi mara kyau da kuma rage yawan iskar gas - yawanci nitrogen - amfani. .Abubuwan da ake amfani da su na graphite suna dadewa kuma baya lalacewa saboda iskar oxygen.

  Kamar sauran tanderun shigar da simintin gyare-gyare, wannan tanderun yana buƙatar haɗa shi da na'urar sanyaya ruwa mai girman gaske.

 • TVC Series Vacuum Pressure Machine don Copper Azurfa na Zinariya

  TVC Series Vacuum Pressure Machine don Copper Azurfa na Zinariya

  Fasahar girgiza (na zaɓi) don haɓaka sakamakon simintin

  The Hasung Vibration System

  1.Vibration a lokacin simintin gyare-gyare gabaɗaya yana inganta kwararar kayan abu da kuma cikawar mold

  2.Castings suna nuna mafi girma kuma mafi daidaituwa

  3.Porosity yana raguwa sosai

  4.50% ƙarami girman hatsi

  5.An rage haɗarin fashewar zafi.

  6.Castings suna da mafi girma danniya da elasticity Properties, sa su sauki aiwatar da kara.

  7. Easy touch aiki tare da amfani allon siga

 • VPC Series Vacuum Matsi Na'ura Simintin gyaran kafa don kayan ado

  VPC Series Vacuum Matsi Na'ura Simintin gyaran kafa don kayan ado

  Matsi akan Injin Casting Vacuum

  VPC iyali ne na matsa lamba akan injinan simintin ƙera da aka ƙera don saduwa da mafi tsananin buƙatu a cikin asarar simintin kakin zuma na zinari, K-zinariya, jan karfe, tagulla, gami.Ana amfani da su sau da yawa dangane da firinta na 3d don yin simintin kai tsaye don samun sassan ƙarfe na farko na abubuwa masu rikitarwa.

  Wannan dangin injina yana aiki tare da sabon ra'ayi na ɗaki biyu na juyi.Wannan sabon tsarin yana ba da fa'idodi da yawa idan aka kwatanta da tsarin tsotsa ɗaki ɗaya na gargajiya a halin yanzu da ake samu a kasuwa.
  A cikin VPC, ɗakin narkewa da ɗakin flask ba su da hannu gaba ɗaya: yayin da ake yin simintin, na'ura na iya sarrafa allurar ƙarfe a cikin ƙirar ta hanyar amfani da matsi na daban yayin zubarwa.Wannan yana haifar da yin allura cikin sauri idan aka kwatanta da sauƙaƙan nauyin nauyi tare da fa'idar jefa abubuwa a ƙananan zafin jiki.Wannan zai haifar da mafi kyawun ƙarewa da rage raguwar sassan simintin.

  Zagayowar simintin yana ɗaukar 'yan mintuna kaɗan kawai kuma, yayin da flask ɗin da ta gabata ke yin sanyi a cikin iskar kariya don babu iskar oxygen, za'a iya loda cajin na gaba a cikin crucible kuma ya narke, don haka ya mamaye zagaye biyu don bata lokaci ba.

  Injin yana da cikakken atomatik, yana nuna tsarin sa ido na tushen PC don siyan sigogin tsari da sarrafa bayanan samarwa, tare da sauƙin gyara shirye-shiryen jefar da suka dace da nau'ikan gami da yawa.

  Wannan na'ura mai juyi ita ce haɗin injiniya mafi ci gaba da ƙwarewar shekaru a cikin yin simintin gyare-gyare wanda Hasung kawai zai kawo cikin masana'anta.

   

  VC

 • VC Series Jewelry Vacuum Matsi Na'ura

  VC Series Jewelry Vacuum Matsi Na'ura

  Injin matsa lamba na gaba na Hasung shine injin ku na gaba don ƙirƙirar inganci.

  1. Bayan yanayin ba tare da oxidation ba
  2. Zafi mai canzawa don asarar zinare
  3. Ƙarin hadawa don kyakkyawan rabuwa na zinariya
  4. Kyakkyawan saurin narkewa, ceton makamashi
  5. Inert Gas - tare da kyawawan kayan cikawa
  6. Daidaitaccen ma'auni tare da ingantaccen fahimtar matsi
  7. Sauƙi don kulawa
  8. Daidaitaccen lokacin matsa lamba
  9. Binciken kai - PID auto-tuning
  10. Sauƙi don aiki, tudu ɗaya don gama duk aikin simintin

 • Mini Vacuum Matsayin Casting Machine don Platinum Palladium Karfe Zinare Azurfa

  Mini Vacuum Matsayin Casting Machine don Platinum Palladium Karfe Zinare Azurfa

  Fa'idodin kayan aikin Hasung Precious Metals MC

  Jerin MC sune injunan simintin gyare-gyaren da suka dace da nau'ikan aikace-aikace don simintin ƙarfe - da zaɓin zaɓuɓɓuka waɗanda aka ɗauka ba su dace da juna ba har zuwa yanzu.Don haka, yayin da jerin MC an tsara su ne a matsayin na'ura mai zafi mai zafi don yin simintin ƙarfe, palladium, platinum da dai sauransu (max. 2,100 ° C), manyan flasks kuma sun sa ya dace da samar da simintin gyare-gyare na tattalin arziki a cikin zinariya, azurfa, jan karfe. karfe, gami da sauran kayan.

  Injin yana haɗa tsarin matsi na banbance-banbancen ɗaki biyu tare da tsarin karkatarwa.Ana samun tsarin yin simintin ta hanyar jujjuya gaba ɗaya naúrar simintin narke da 90°.Ɗaya daga cikin fa'idodin tsarin karkatarwa shine amfani da graphite mai tsadar tattalin arziki ko yumbu (ba tare da ramuka da sandunan rufewa ba).Waɗannan suna da tsawon rayuwar sabis.Wasu gami, irin su jan karfe beryllium, da sauri suna haifar da ƙugiya mai ramuka da sandunan rufewa su zama marasa ƙarfi don haka ba su da amfani.Saboda haka, yawancin simintin gyaran kafa ya zuwa yanzu sun sarrafa irin waɗannan allunan a cikin buɗaɗɗen tsarin.Amma wannan yana nufin ba za su iya zaɓar inganta tsarin tare da wuce gona da iri ko vacuum ba.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2