Injin granulator yana amfani da iskar iskar gas don kare ƙarfe mai narkewa. Bayan an gama narkewar, ana zuba narkakken ƙarfen a cikin tankin ruwa a ƙarƙashin matsin ɗakuna na sama da na ƙasa. Ta wannan hanyar, ƙwayoyin ƙarfe da muke samu sun fi iri ɗaya kuma suna da mafi kyawun zagaye.
Na biyu, saboda injin da ake matsawa injin yana da kariya ta iskar iskar gas, ana jefar da ƙarfe a yanayin warewar gaba ɗaya, don haka saman ɓangarorin da aka jefar yana da santsi, babu iskar oxygen, babu raguwa, kuma mai tsananin haske.
Ƙarfe mai ƙima mai ƙima, wanda ya haɗa da ƙugiya don riƙe ƙarfe da na'urar dumama don dumama crucible; an ba da ɗakin rufewa a waje da crucible; an ba da ɗakin rufewa tare da bututu mai iska da bututun iskar gas; an ba da ɗakin rufewa tare da ƙofar ɗakin don sauƙin shigar da ƙarfe da murfin murfin; an ba da ƙasa na crucible tare da rami na kasa don fitar da maganin karfe; an ba da rami na ƙasa tare da madaidaicin graphite; ɓangaren sama na madaidaicin graphite an haɗa shi tare da sandar tura wutar lantarki don tuki madaidaicin graphite don motsawa sama da ƙasa; an shirya juzu'i a ƙarƙashin ramin ƙasa; An haɗa na'urar tuƙi; an shirya tanki mai sanyaya ruwa a ƙarƙashin injin juyawa don sanyaya ɗigon ƙarfe da ke faɗowa daga jujjuyawar; turntable da tankin ruwan sanyi suna cikin ɗakin da aka rufe; bangon gefe na tankin ruwa mai sanyaya yana ba da mashigar ruwa mai sanyaya da ruwan sanyi; Wurin shigar da ruwa mai sanyaya yana cikin ɓangaren sama na tankin mai sanyaya, kuma madaidaicin ruwan sanyaya yana cikin ƙananan ɓangaren tankin mai sanyaya. Ƙarfe da aka kafa sun kasance daidai da girman girman. Fuskar ɓangarorin ƙarfe ba su da sauƙi don zama oxidized, kuma cikin abubuwan ƙarfe ba su da sauƙi don samar da pores.
1. Babban daban ne. Mai yin injin mu yana amfani da famfo mai ɗaukar hoto mai girma kuma injin injin ɗin yana da ƙarfi sosai wanda ke ba da damar simintin ƙwaya mai kyau.
2. Jiki na bakin karfe yana tabbatar da kayan aiki masu kyau, kyawawan ƙirar waje suna amfani da ƙirar ergonomic. An ƙera kayan aikin lantarki na ciki da abubuwan haɗin gwiwa.
3. Hasung asali sassa daga sanannun Japan da kuma Jamus brands.
4. Kula da kowane cikakken bayani ingancin ingancin.
Model No. | HS-VGR20 | HS-VGR30 | HS-VGR50 | Saukewa: HS-VGR100 |
Wutar lantarki | 380V 50/60Hz; 3 matakai | |||
Ƙarfi | 30KW | 30KW/60KW | ||
iya aiki (Au) | 20kg | 30kg | 50kg | 100kg |
Karfe na aikace-aikace | Zinariya, Azurfa, Copper, Alloy | |||
Lokacin yin jita-jita | 10-15 min. | 20-30 min. | ||
Matsakaicin zafin jiki | 1500 ℃ (digiri celsius) | |||
Daidaiton yanayin zafi | ± 1 ℃ | |||
Nau'in sarrafawa | Mitsubishi PID tsarin kula da Mitsubishi PLC Touch panel | |||
Simintin girman hatsi | 1.50 mm - 4.00 mm | |||
Vacuum Pump | Babban ingancin injin famfo / Jamus injin famfo 98kpa (Na zaɓi) | |||
Garkuwar iskar gas | Nitrogen / Argon | |||
Girman Injin | 1250*980*1950mm | |||
Nauyi | Kimanin 700kg |